Jigilar Jiragen Ruwa mai nisa a cikin Jirgin Ruwa na Ƙasashen Duniya

Jirgin Ruwa na Duniya OOG

Dangane da karuwar bukatar sufurin kayan aiki masu nauyi a cikin jigilar kayayyaki, yawancin tashoshin jiragen ruwa a duk faɗin ƙasar sun sami haɓakawa da ingantaccen tsarin ƙira don kula da waɗannan.Mai nauyi. Har ila yau an mayar da hankali kan tashoshin jiragen ruwa masu nisa, waɗanda ke da sha'awa ta musamman a cikin wannan guguwar jigilar kayayyaki ta ƙasa da ƙasa.

Kwanan nan, tashar jiragen ruwa mai nisa a cikin Caribbean ta kammala cikakken tsarin ƙira don Sufurin Kayan Aiki. Akwai kayan aikin guda biyu, 90T, tsawon 16000mm, diamita 3800mm; 32T, tsawon 8000mm, diamita3800mm daga China zuwa Honduras. Mun tsara wannan jigilar kaya ta ƙasa da ƙasa zuwa Puerto Cortes don ɗagawa lafiya. Jirgin ruwan ɗagawa mai nauyi shine babban zaɓi, kuma yana buƙatar ƙwararriyar Tirela na Kayan Kayan Aiki.

Babban Jirgin Ruwa na kasa da kasa don tashar jiragen ruwa mai nisa yana da nufin inganta kayan aiki da kayan aiki na tashar jiragen ruwa, samar da ayyuka masu dacewa da inganci don sufurin kayan aiki masu nauyi., jigilar kayayyaki na teku kuma. Ana sa ran wannan shirin zai hanzarta inganta karfin sufuri na tashar jiragen ruwa da kuma shigar da sabon motsi a cikin ci gaban tattalin arzikin yankin.

A taƙaice, tare da ƙara mai da hankali kan ingantaccen tsarin ƙira a tashoshin jiragen ruwa masu nisa don biyan buƙatun sufurin Kayayyaki masu nauyi, waɗannan matakan suna shirye don ƙara haɓaka ƙarfin sufuri na tashoshin jiragen ruwa da haɓaka haɓakar tattalin arzikin cikin gida. Tare da haɓaka manufofin ci gaba da ci gaba da inganta tashoshin tashar jiragen ruwa, hangen nesa don ɗaukar nauyi da jigilar kaya da yawa yana da alama yana da alƙawarin.

Jirgin ruwa mai nauyi
nauyi kayan sufuri
Mai nauyi
kaya mai yawa

Lokacin aikawa: Dec-21-2023