Nasarar Kammala Aikin Kayan Aikin Karfe daga Taicang, China zuwa Altamira, Mexico

Aikin Kayayyakin Karfe daga Taicang, China zuwa Altamira, Mexico

Wani muhimmin ci gaba ga OOGPLUS, kamfanin ya samu nasarar kammala jigilar kayayyaki na kasa da kasa na manyan kayayyaki na kayan aikin karfe 15, gami da tulin karfe, jikin tanki, jimlar mita 1,890. Jirgin, wanda aka yi jigilar shi daga tashar Taicang ta China zuwa tashar Altamira ta Mexico, yana wakiltar babbar nasara ga kamfanin wajen tabbatar da amincewar abokin ciniki a cikin tsari mai matukar fa'ida.

Wannan aikin da ya yi nasara ya yiwu ta hanyar ƙwarewar OOGPLUS wajen sarrafa manyan kaya da nauyi, musamman a jigilar manyan ladle na ƙarfe a duniya. A baya can, ta tawagar aiwatar da irin wannan aikin ta amfani da BBK (multi lebur tara da ganga jirgin) model, nasarar shipping uku karfe ladles daga Shanghai, China zuwa Manzanillo, Mexico, A lokacin da kaya, mu kamfanin a hankali sa idanu da dukan tsari, ciki har da lodi, sufuri, da kuma tashar jiragen ruwa handling. Sabili da haka, a lokacin wannan sufuri, kamfaninmu ya ba abokan ciniki da sauri shirin sufuri, kuma a lokaci guda, mun kuma fahimci mahimman abubuwan da za a lura a yayin jigilar manyan kayan aiki. Yayin da abokin ciniki ya fara neman jigilar kaya daga Shanghai, amma tawagar OOGPLUS ta gudanar da cikakken bincike kuma sun ba da shawarar mafi kyawun farashi-ta amfani da wani bayani mai mahimmanci.karya girmajirgin ruwa maimakon tsarin gargajiya na BBK. Wannan madadin ba kawai ya cika duk buƙatun sufuri ba amma kuma ya ba da babban tanadi ga abokin ciniki.

Ɗaya daga cikin mahimman shawarwarin dabarun da OOGPLUS ya yanke shine ƙaura tashar lodin kaya daga Shanghai zuwa Taicang. Taicang yana ba da jadawalin jigilar ruwa na yau da kullun zuwa Altamira, yana mai da shi madaidaicin wurin asalin wannan jigilar kaya. Bugu da ƙari, kamfanin ya zaɓi hanyar da ta ratsa mashigin ruwa na Panama, tare da rage lokacin wucewa sosai idan aka kwatanta da mafi tsayin madadin hanya ta tekun Indiya da Tekun Atlantika.Saboda haka, abokin ciniki ya yarda da shirin kamfaninmu.

karya girma
karya babba 1

Yawan nauyin kaya yana buƙatar tsarawa da aiwatarwa a hankali. An ɗora rukunin kayan aikin ƙarfe 15 a kan benen jirgin, wanda ke buƙatar ƙwararrun ƙwararru da tsare tsare-tsare. ƙwararrun ƙwararrun zage-zage da ƙungiyar ta OOGPLUS sun taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da aminci da kwanciyar hankali a cikin tafiyar. Kwarewarsu ta tabbatar da cewa kayan sun isa inda za su kasance ba tare da wata matsala ba.

Bavuon, Wakilin Talla na Ƙasashen Waje a Reshen Kunshan na OOGPLUS na OOGPLUS ya ce "Wannan aikin shaida ne ga yunƙurinmu na samar da ingantattun hanyoyin samar da dabaru." "Ikon ƙungiyarmu don yin nazari da daidaita samfuran jigilar kayayyaki na baya sun ba mu damar samar da ingantaccen zaɓi na tattalin arziƙi ga abokin cinikinmu, yayin da muke kiyaye mafi girman ƙa'idodi na aminci da aminci." Nasarar wannan aikin yana nuna ƙarfin OOGPLUS a matsayin babban mai jigilar kaya don girman da kayan aikin. Tare da ingantaccen rikodin rikodi a cikin sarrafa jigilar kayayyaki masu rikitarwa, kamfanin ya ci gaba da haɓaka sunansa a matsayin amintaccen abokin tarayya a cikin dabaru na duniya.Kamar yadda buƙatun sabis na jigilar kayayyaki ke haɓaka, musamman a masana'antu kamar masana'antu, makamashi, da ababen more rayuwa, OOGPLUS ya kasance mai himma ga ƙirƙira, gamsuwar abokin ciniki, da kyakkyawan aiki.

 

Don ƙarin bayani game da Jirgin ruwa OOGPLUS ko hanyoyin dabarun sa na duniya, tuntuɓi kamfanin kai tsaye.


Lokacin aikawa: Yuli-14-2025