Labaran Kamfani
-
Taron masu jigilar kayayyaki na duniya karo na 16, Guangzhou China, 25-27 ga Satumba, 2024
Labulen ya fado ne a taron masu jigilar kayayyaki na duniya karo na 16, taron da ya kira shugabannin masana'antu daga kowane lungu na duniya don tattaunawa da kuma tsara dabarun zirga-zirgar jiragen ruwa a nan gaba. OOGPLUS, fitaccen memba na JCTRANS, yana alfahari da wakilci...Kara karantawa -
Kamfaninmu ya yi nasarar jigilar kayan aikin tan 70 daga China zuwa Indiya
Labarin nasara mai kayatarwa ya bayyana a kamfaninmu, inda kwanan nan muka jigilar kayan aiki 70tons daga China zuwa Indiya. An samu wannan jigilar kayayyaki ta hanyar amfani da babban jirgin ruwa, wanda ke ba da sabis gabaɗaya irin wannan manyan kayan aiki ...Kara karantawa -
ƙwararrun jigilar Sassan Jirgin sama daga Chengdu, China zuwa Haifa, Isra'ila
OOGPLUS, wani fitaccen kamfani na duniya da ke da ƙwararrun ƙwararrun dabaru da jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa, kwanan nan ya yi nasarar ƙaddamar da wani ɓangaren jirgin sama daga babban birni mai cike da cunkoson jama'a na Chengdu, na ƙasar Sin zuwa ga ɗimbin jama'a.Kara karantawa -
BB kaya daga Shanghai China zuwa Miami US
Kwanan nan mun yi nasarar jigilar babban tasfoma daga Shanghai, China zuwa Miami, Amurka. Bukatun abokin cinikinmu na musamman sun sa mu ƙirƙiri tsarin jigilar kayayyaki na musamman, ta amfani da ingantaccen hanyar sufuri na BB. Abokin cinikinmu'...Kara karantawa -
Motar Lantarki daga Qingdao Zuwa Muara don Tsaftace Jirgin Ruwa
A ƙwararren kwantena na musamman, kwanan nan mun yi nasarar jigilar jirgin ruwa mai siffa kamar akwatin firam, wanda ake amfani da shi wajen tsaftace ruwa. Tsarin jigilar kayayyaki na musamman, daga Qingdao zuwa Mala, yana amfani da ƙwarewar fasahar mu da ...Kara karantawa -
Nasarar OOGPLUS a cikin Manyan Kayan Aikin Sufuri
OOGPLUS, babban mai ba da sabis na jigilar kayayyaki don manyan kayan aiki, kwanan nan ya fara aiki mai wuyar gaske don jigilar babban harsashi da na'urar musayar bututu daga Shanghai zuwa Sines. Duk da kalubale...Kara karantawa -
Flat Rack yana loda jirgin ruwa daga Ningbo zuwa Subic Bay
OOGPLUS, Ƙwararrun ƙwararru a babban kamfanin jigilar kayayyaki na kasa da kasa sun yi nasarar aiwatar da wani aiki mai wuyar gaske: jigilar jirgin ruwa daga Ningbo zuwa Subic Bay, balaguron yaudara da ya wuce kwanaki 18. Duk da comp...Kara karantawa -
Dabarun Stowage Cargo don Manyan Kaya A Karɓar Jirgin Ruwa
Fasa manyan jiragen ruwa masu ɗaukar kaya, kamar manyan kayan aiki, abin hawa na gini, da naɗaɗɗen ƙarfe / katako, suna gabatar da ƙalubale yayin jigilar kaya. Yayin da kamfanonin da ke jigilar irin waɗannan kayayyaki sukan sami babban nasara a cikin sh...Kara karantawa -
Nasarar Jirgin Ruwan Ruwan Gada Daga Shanghai China zuwa Laem chabang Thailand
OOGPLUS, babban kamfanin sufuri na kasa da kasa wanda ke da kwarewa a ayyukan jigilar kayayyaki na teku don manyan kayan aiki, ya yi matukar farin cikin sanar da nasarar jigilar wata babbar gada mai tsayin mita 27 daga Shanghai zuwa Laem c...Kara karantawa -
Magani don jigilar kayayyaki na gaggawa daga Shanghai zuwa Durban
A cikin wani nadi na gaggawa na karfe na baya-bayan nan, an samar da mafita mai inganci don tabbatar da isar da kaya daga Shanghai zuwa Durban kan lokaci. Yawanci, ana amfani da manyan dillalai masu ɗaukar kaya don safarar naɗaɗɗen ƙarfe ...Kara karantawa -
Nasarar jigilar Manyan Kaya zuwa Tsibirin Nisa a Afirka
A cikin nasarar da aka samu a baya-bayan nan, kamfaninmu ya sami nasarar jigilar motocin gini zuwa wani tsibiri mai nisa a Afirka. Motocin sun nufi Mutsamudu, tashar jiragen ruwa mallakar Comoros, dake kan wata karamar...Kara karantawa -
40FR na Tsarin Tacewar Matsi daga China zuwa Singapore ta ƙwararrun Kamfanonin Motsa Jirgin Ruwa
POLESTAR SUPPLY CHAIN, babban kamfani mai jigilar kayayyaki, ya yi nasarar jigilar wani tsarin tace matsi daga China zuwa Singapore ta hanyar amfani da fala mai kafa 40. Kamfanin, wanda aka sani da gwaninta wajen sarrafa manyan...Kara karantawa